💎lenovo ideapad 100-14ibd ram slot💎
Nâng cấp SSD, RAM, Caddy bay cho Laptop Lenovo IdeaPad 100-14 ...
Thông số kỹ thuật: ✅Model: Lenovo IdeaPad 100 14IBD. ✅CPU: Intel Core i3 Broadwell, 5005U, 2.00 GHz. ✅RAM: 4GB, DDR3L (1 khe RAM), 1600 MHz. ✅Màn hình: 14 inch, HD (1366 x 768).